
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO 
BARAZA LA FAMASI 

 
 
 

 
 
 
 

FOMU YA KUTOLEA TAARIFA ZA UKAGUZI 
 

WA MADUKA YA DAWA MUHIMU NGAZI YA HALMASHAURI 

(Fomu hii ijazwe na Katibu wa Kamati ya ukaguzi ngazi ya Halmashauri) 

Halmashauri……Mkoa…………………Robo ya…………Mwaka 20…. 

 TAARIFA ZA KUPIMIA MALENGO YA MPANGO IDADI 

1.  Idadi ya DLDMs katika Halmashauri  

2.  Idadi ya DLDM mpya katika Halmashauri  

3.  Idadi ya DLDM zinazoendeshwa bila vibali vilivyohuishwa  

4.  Idadi ya DLDM zilizositisha utoaji huduma katika Halmashauri  

5.  Idadi ya DLDM zilizo patikana zikiuza dawa zisizoruhusiwa  

6.  Idadi ya DLDM zinazouza Dawa zisizosajiliwa  

7.  Idadi ya Maduka yaliyofanyiwa ukaguzi wa awali (Pre –Inspection)  

8.  Idadi ya DLDM zilizofanyiwa ukaguzi katika kipindi cha miezi 3  

9.  Idadi ya DLDM zisizokuwa na mtoa dawa aliyepitia mafunzo ya 
ADDO 

 

10.  Idadi ya DLDMszilizo na vifaa vya kutunza kumbukumbu na 
kutolea taarifa (Dispensing register, Inspection form, referral form, 
Medicine expired form, Purchase  records). 

 

11.  Idadi ya DLDM zisizokuwa na Bango la DLDM  

 
 

1. Jina la mwandaaji wa taarifa......................................................................... 

2. Saini ...........................................................Tarehe..................................... 

 


